Mẹ em tắm xongxongleyuan rồi đó

急!!!!用越语介绍越南丝绸_百度知道
急!!!!用越语介绍越南丝绸
请高手帮我写一段介绍越南丝绸的一小段文字 最好图文并茂
我有更好的答案
  Lụa Việt Nam  Việt Nam là một nước có tài nguyên,văn hóa phong phú đa dạng.Lụa Việt Nam cũng được c&ng nhận trong thế giới.Mặc dù lịch sử lụa đối với các quốc gia như Trung Quốc ngắn hơn,nhưng Việt Nam có một đặc sắc mang tính Việt Nam rất r& ràng.Màu lụa VN đa số là màu mà người VN thích,nó đồng thời được đánh giá cao với khách nước ngoài.Hình thêu trong lụa cũng mang tính đặc sắc d&n tộc.Chúng ta có thể thấy rằng c& gái Việt Nam thích dùng lụa làm áo dài,Với một vải nhẹ nhàng sang trọng,khiến cho c& gái VN như tiên.  Việt Nam có làng lụa ở Hà Đ&ng,làng lụa có rất nhiều loại vải lụa và các sản phẩm lụa đẹp và sang trọng,với giá cả hợp lí.Là một nơi mua sắm mà c& gái Việt(chủ yếu là người Hà Nội)ưa thích.  我想到的就只有这个了~~~KK
采纳率:30%
为您推荐:
其他类似问题
您可能关注的内容
越南的相关知识
换一换
回答问题,赢新手礼包
个人、企业类
违法有害信息,请在下方选择后提交
色情、暴力
我们会通过消息、邮箱等方式尽快将举报结果通知您。帮忙翻译一下,不要网上的在线翻译,要人工翻译成英文_百度知道
帮忙翻译一下,不要网上的在线翻译,要人工翻译成英文
荣邦艺术砂岩厂是集开发,生产及销售为一体的综合企业,砂岩产品是采用企业自制研发的材质并经过雕刻师精雕细琢而形成的完美艺术体,它具有强烈的艺术质感和岁月痕迹的体现。而且有着环保、无放射性、无污染、防火特别防潮等优势,每一款产品都有着浓厚的艺术...
我有更好的答案
Rongbang Nhà máy sa thạch là một nghệ thuật phát triển, sản xuất và bán hàng của doanh nghiệp tích hợp, sản phẩm được làm bằng đá sa thạch c&ng ty R & vật liệu D, và thành lập th&ng qua các crafted khắc nghệ thuật hoàn hảo của cơ thể, nó có một kết cấu nghệ thuật mạnh mẽ và những năm tới dấu vết là tất cả về. Nhưng cũng có bảo vệ m&i trường, kh&ng phóng xạ, kh&ng g&y & nhiễm, lửa và những lợi thế đặc biệt khác của độ ẩm, mỗi một sản phẩm có một sự đánh giá cao mạnh mẽ của nghệ thuật và giá trị cao, thanh lịch, duyên dáng của nghệ thuật độc đáo, thiết kế hiện đại, Trung Quốc, Ch&u &Au và Mỹ thiết kế gỗ trang trí được lựa chọn. Lĩnh vực ứng dụng:-khách sạn sao, khách sạn, c&u lạc bộ nghỉ ngơi, giải trí, cà phê, trà nhà ở, biệt thự căn hộ, biệt thự sang trọng (TV bối cảnh, bối cảnh ghế sofa, phòng ăn bức tường phía phong) đồ nội thất, chẳng hạn như cao cấp nội thất phòng trưng bày và trang trí cửa hàng. Rongbang thuật sa thạch đổi mới cho khách hàng để tạo trang trí ph&n biệt và thanh lịch có một kh&ng gian đẹp và m&i trường thoải mái, thứ ba, cho dù bạn đang mua một sản phẩm hiện có, hoặc theo mẫu và kích thước của bạn-thực hiện, và nh&n viên của chúng t&i sản xuất là tất cả cho bạn để cung cấp dịch vụ ch&n thành và chuyên nghiệp.
采纳率:12%
RongBang art sandstone factory is the collection development, the production and the sale is a body comprehensive enterprise, the product is using self-made sandstone of material and r&d enterprises through the engraver sculpture art form, it has strong artistic sense and aging. And environmental protection, no radiation, no pollution, fire prevention, moistureproof and special advantages of each product has strong artistic breath and high value of appreciation, beautiful generous, artistic charm is unique, the Chinese modern designers, european-american type selection of design adornment material.Applicable scope: star-rated hotels, guesthouses, recreation and entertainment, coffee shop, profession, Shanghai apartment, a person of extraordinary powers curtilage villatic (TV setting wall, sofa beijingqiang, dining room sidewall) furniture furniture exhibition hall and stores of high-grade decoration.RongBang art sandstone innovation for the customer creation noble elegant adornment with a beautiful environment, the space of comfortable whether you choose is according to your product, or an size and design, our staff will provide sincere and professional services.
为您推荐:
其他类似问题
您可能关注的内容
在线翻译的相关知识
换一换
回答问题,赢新手礼包
个人、企业类
违法有害信息,请在下方选择后提交
色情、暴力
我们会通过消息、邮箱等方式尽快将举报结果通知您。求越南歌phia sau nu cuoi歌词_百度知道
求越南歌phia sau nu cuoi歌词
越南文+中文
我有更好的答案
Phía sau nụ cười - Thiên MinhPhía sau nụ cười Sáng tác: Trịnh Tú Trung Thể hiện: Thiên Minh Chỉ mong h&n em, để biết trong tim yêu m&i anh. Chỉ mong h&n em, nụ h&n tình yêu mà em vẫn hứa. Cầm tay chắc, nhắm mắt yêu thương như những lúc xưa h&y còn ngại ngùng. Trao nhau cuộc tình ngọt ngào thầm nguyện ước mu&n kiếp hoài bên nhau. Lệ rơi hoen mi, vì mất anh trong nỗi đau dài. Lệ rơi hoen mi, biết cách xa kh&ng chung lối về. Bàn tay anh níu lấy tay em, mong thứ tha bao nhiêu lỗi lầm. Vì yêu nhau ta sẽ xa nhau trong tiếng cười. Một nụ cười chia tay, (chia tay khi còn yêu.) Một nụ cười xin em cứ bước đi (Bước qua cuộc đời em) Nụ cười giấu kín trong trái tim mình (Bao yêu thương vẹn nguyên như khi mới quen). Một nụ cười chia tay, (Ta xa nhau từ đ&y) Một nụ cười xin anh cứ bước đi, (M&i m&i kh&ng còn nhau). Từ biệt h&y trao nhau thêm một nụ h&n, nồng ấm nhưng nhiều chua cay. Từ biệt h&y trao nhau thêm một nụ h&n, dù (biết) ta sẽ phải chia tay. Bình minh và hoàng h&n m&i m&i kh&ng thể xuất hiện cùng 1 lúc, có những chuyện đ& xảy ra, m&i m&i cũng kh&ng cứu v&n được. Có lẽ chúng ta vẫn còn rất yêu nhau nhưng kh&ng còn kết thúc nào khác ngoài sự chia tay. Nếu em có một phép lạ, em sẽ mang Bình Minh và Hoàng H&n ngồi cạnh nhau chứ kh&ng xa lìa như anh và em lúc này. Em chỉ là một chú hề rơi lệ, anh cũng như bao người khác, kh&ng bao giờ nhìn thấy giọt nước mắt trong tim em. 中文自己捉摸吧!
采纳率:42%
没分的。。。不译了~~Phía sau nụ cười是微笑的背后
为您推荐:
其他类似问题
换一换
回答问题,赢新手礼包
个人、企业类
违法有害信息,请在下方选择后提交
色情、暴力
我们会通过消息、邮箱等方式尽快将举报结果通知您。美女,不用帮我介绍老婆了。谢谢。翻译成越南语_百度知道
美女,不用帮我介绍老婆了。谢谢。翻译成越南语
我有更好的答案
Người đẹp, không cần phải giúp tôi giới thiệu vợ rồi.Cám ơn.
采纳率:54%
为您推荐:
其他类似问题
换一换
回答问题,赢新手礼包
个人、企业类
违法有害信息,请在下方选择后提交
色情、暴力
我们会通过消息、邮箱等方式尽快将举报结果通知您。越南歌曲我爱你的歌词_百度知道
越南歌曲我爱你的歌词
我有更好的答案
歌曲名《I love you》越南歌手:JμNg Wee Dαn歌词如下:Ngày xưa anh với emGặp nhau trong giấc mơDường như trong emPhút giây đầu tiênNhư đã yêu anh từ lâuRồi khi tay nắm tay Cùng nhau đi trong cuộc đời Từng vòng quay đôi ta đến bên hạnh phúcNơi ấy chỉ riêng anh và em Chiếc xe đạp ngày nào em vẫn chờ từng ngày Đến bên anh cùng anh đi tìm hạnh phúc Những kỷ niệm ngày nào trên chiếc xe cùng chàng Ấm áp bên anh người ơi Và chiếc xe đạp nơi ấy luôn mang em trao đến anh Và chiếc xe đạp nơi ấy đôi ta luôn luôn có nhau Em vẽ lên chiếc xe đạp nè, vẽ trái tim tụi mình nè Từng vòng quay khắc tên hai chúng ta Và chiếc xe đạp nơi ấy đưa em bay trong giấc mơ Và chiếc xe đạp nơi ấy đưa đôi ta luôn có nhau Em vẽ lên thêm bao hoa hồng, vẽ lên thêm bao cầu vồng Sẽ mãi mãi bên em và anh, không bao giờ phai Em àh, từng vòng quay của xe đạp đã đưa chúng ta đền gần với nhau hơn rồi đó. Và đó sẽ là những vòng quay tình yêu đó nha. Và những vòng quay ấy sẽ quay mãi, quay mãi không bao giờ ngừng lại phải không anh? Uhm, và đó sẽ là những vòng quay tình yêu chứng nhân cho anh và em đó. 嘈杂的夜, 冬天夜晚我在想念你因为没有你冬天夜我感到单独, 绵绵的雨, 你这样思念是为了谁噢, 雨下落啼声, 在沈默。 你在哪里, 谁你不要忘记. 许多个寂寞孤单的夜, 没有你。愿我们能够永远在一起, 如此下落的雨, 停止它的悲伤。爱就象鸟翼, 与风一起漂移, 对渴望的你, 对爱永远。 孤单夜里, 你是否知晓?我独自的期盼, 雨仍在下,云彩仍然浮动, 我的热衷和等待。突然, 因为你的笑, 草和树感受喜欢而紧贴, 轻轻地唱起歌,最美好的记忆, 某天, 你将回来归来, 带着那充满热切的爱,那首在我的心中烙印了的歌, 永不消失。
越南歌曲《I love you》Thật lòng Anh nhớ em … Đã yêu em say đắm …. Ta yêu nhau nhé em ! Ta bên nhau nhé em … Sẽ cùng xây hạnh phúc đôi ta đẹp thêm …  还是这首Ngày xưa anh với em  Gặp nhau trong giấc mơ  Dường như trong em  Phút giây đầu tiên  Như đã yêu anh từ lâu  Rồi khi tay nắm tay  Cùng nhau đi trong cuộc đời  Từng vòng quay đôi ta đến bên hạnh phúc  Nơi ấy chỉ riêng anh và em  Chiếc xe đạp ngày nào em vẫn chờ từng ngày  Đến bên anh cùng anh đi tìm hạnh phúc  Những kỷ niệm ngày nào trên chiếc xe cùng chàng  Ấm áp bên anh người ơi  Và chiếc xe đạp nơi ấy luôn mang em trao đến anh  Và chiếc xe đạp nơi ấy đôi ta luôn luôn có nhau  Em vẽ lên chiếc xe đạp nè, vẽ trái tim tụi mình nè  Từng vòng quay khắc tên hai chúng ta  Và chiếc xe đạp nơi ấy đưa em bay trong giấc mơ  Và chiếc xe đạp nơi ấy đưa đôi ta luôn có nhau  Em vẽ lên thêm bao hoa hồng, vẽ lên thêm bao cầu vồng  Sẽ mãi mãi bên em và anh, không bao giờ phai  Em àh, từng vòng quay của xe đạp đã đưa chúng ta đền gần với nhau hơn rồi đó. Và đó sẽ là những vòng quay tình yêu đó nha. Và những vòng quay ấy sẽ quay mãi, quay mãi không bao giờ ngừng lại phải không anh? Uhm, và đó sẽ là những vòng quay tình yêu chứng nhân cho anh và em đó.  嘈杂的夜, 冬天夜晚我在想念你, 因为没有你冬天夜我感到单独, 绵绵的雨, 你这样思念是为了谁, 噢, 雨下落啼声, 在沈默。 你在哪里, 谁你不要忘记. 许多个寂寞孤单的夜, 没有你。 愿我们能够永远在一起, 如此下落的雨, 停止它的悲伤。 爱就象鸟翼, 与风一起漂移, 对渴望的你, 对爱永远。 孤单夜里, 你是否知晓? 我独自的期盼, 雨仍在下,云彩仍然浮动, 我的热衷和等待。 突然, 因为你的笑, 草和树感受喜欢而紧贴, 轻轻地唱起歌, 最美好的记忆, 某天, 你将回来归来, 带着那充满热切的爱, 那首在我的心中烙印了的歌, 永不消失。( 后一首是我借用 后间男孩 的回答)  Hãy hứa mãi mãi nhé yêu em chân thành . Những nhịp đập con tim đầy thổn thức…  Hãy giữ mãi mãi nhé tình yêu ngọt ngào . Rồi mình luôn bên nhau , trọn đời luôn bên nhau không cách xa…  I love you …. I love you …Có anh cuộc đời em sáng tươi diệu kỳ..  I love you …. I love you … Cảm ơn em người đã cho anh một tình yêu …  I love you …. I love you … Chúng ta sẽ vì nhau , buồn vui luôn bên nhau…  I love you …. I love you … dắt nhau đi tận cuối nơi chân trời tuyệt vời……
为您推荐:
其他类似问题
越南歌曲的相关知识
换一换
回答问题,赢新手礼包
个人、企业类
违法有害信息,请在下方选择后提交
色情、暴力
我们会通过消息、邮箱等方式尽快将举报结果通知您。}

我要回帖

更多关于 xong 的文章

更多推荐

版权声明:文章内容来源于网络,版权归原作者所有,如有侵权请点击这里与我们联系,我们将及时删除。

点击添加站长微信